6.450,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
BEHJÄLPLIG
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Vörunúmer 604.923.49
1 pakkning(ar) alls
Þurrkaðu með hreinum klút. Þrífðu með mjúkum rökum klút og mildu hreinsiefni án svarfefna eða sápu, ef nauðsyn krefur.
Hægt er að nota festingarnar til að festa framhlið á flestar uppþvottavélar sem ekki eru frá IKEA. Athugið hvort að þær passi fyrir vélina sem um ræðir.
| Lengd: | 81 cm |
| Breidd: | 13 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 2,80 kg |
| Nettóþyngd: | 2,36 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 6,8 l |
Aðeins nýjasta útgáfa skjalanna er í boði fyrir niðurhal. Það þýðir að það gæti verið eitthvað öðruvísi í skjalinu sem þú hleður niður og útgáfunni sem fygldi vörunni.
Vörunúmer 604.923.49
| Vörunúmer | 604.923.49 |
Vörunúmer 604.923.49
| Vörunúmer: | 604.923.49 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 81 cm |
| Breidd: | 13 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 2,80 kg |
| Nettóþyngd: | 2,36 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 6,8 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls