19.950,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
NYTTIG
Enginn aukakostnaður. 5 ára ábyrgðin er innifalin í verðinu! Nánari upplýsingar má finna í ábyrgðarskilmálunum.
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Enginn aukakostnaður. 5 ára ábyrgðin er innifalin í verðinu! Nánari upplýsingar má finna í ábyrgðarskilmálunum.
Vörunúmer 806.231.27
1 pakkning(ar) alls
| Lengd: | 49 cm |
| Breidd: | 27 cm |
| Hæð: | 18 cm |
| Heildarþyngd: | 2,45 kg |
| Nettóþyngd: | 1,87 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 24,4 l |
Aðeins nýjasta útgáfa skjalanna er í boði fyrir niðurhal. Það þýðir að það gæti verið eitthvað öðruvísi í skjalinu sem þú hleður niður og útgáfunni sem fygldi vörunni.
Vörunúmer 806.231.27
| Vörunúmer | 806.231.27 |
Vörunúmer 806.231.27
| Breidd: | 46,0 cm |
| Dýpt: | 48,7 cm |
| Hæð: | 44,9 cm |
| Þyngd: | 1,84 kg |
| Vörunúmer: | 806.231.27 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 49 cm |
| Breidd: | 27 cm |
| Hæð: | 18 cm |
| Heildarþyngd: | 2,45 kg |
| Nettóþyngd: | 1,87 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 24,4 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls