3.950,-/3 m
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
NYTTIG TUB 150
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Vörunúmer 902.502.59
1 pakkning(ar) alls
Notað til að tengja loftræstiháfa við lagnakerfi fyrir utanáliggjandi loftræstingu.
Þarfnast mögulega sérmeðhöndlunar við förgun. Vinsamlega athugaðu reglur á þínu svæði.
| Lengd: | 80 cm |
| Breidd: | 16 cm |
| Hæð: | 15 cm |
| Heildarþyngd: | 0,84 kg |
| Nettóþyngd: | 0,82 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 19,1 l |
Vörunúmer 902.502.59
| Vörunúmer | 902.502.59 |
Vörunúmer 902.502.59
| Lágmarkslengd: | 860 mm |
| Hámarkslengd: | 3 m |
| Þvermál: | 150 mm |
| Vörunúmer: | 902.502.59 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 80 cm |
| Breidd: | 16 cm |
| Hæð: | 15 cm |
| Heildarþyngd: | 0,84 kg |
| Nettóþyngd: | 0,82 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 19,1 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls