6.950,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
TÄCKNAN
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Vörunúmer 406.502.12
1 pakkning(ar) alls
Ekki er hægt að þrífa kolasíuna og nota hana aftur.
Passar í TÄCKAN spanhelluborð með innbyggðri viftu, IKEA 300. Skiptu út NYTTIG kolasíunni þegar það kviknar á gaumljósi fyrir kolasíuna.
| Lengd: | 25 cm |
| Breidd: | 12 cm |
| Hæð: | 8 cm |
| Heildarþyngd: | 0,41 kg |
| Nettóþyngd: | 0,35 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 2,4 l |
Aðeins nýjasta útgáfa skjalanna er í boði fyrir niðurhal. Það þýðir að það gæti verið eitthvað öðruvísi í skjalinu sem þú hleður niður og útgáfunni sem fygldi vörunni.
Vörunúmer 406.502.12
| Vörunúmer | 406.502.12 |
Vörunúmer 406.502.12
| Lengd: | 23,4 cm |
| Breidd: | 7,4 cm |
| Hæð: | 5,4 cm |
| Þyngd: | 178 g |
| Vörunúmer: | 406.502.12 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 25 cm |
| Breidd: | 12 cm |
| Hæð: | 8 cm |
| Heildarþyngd: | 0,41 kg |
| Nettóþyngd: | 0,35 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 2,4 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls