8.950,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
TÄCKNAN
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Vörunúmer 606.502.11
1 pakkning(ar) alls
Ekki er hægt að þrífa kolasíuna og nota hana aftur.
| Lengd: | 32 cm |
| Breidd: | 9 cm |
| Hæð: | 7 cm |
| Heildarþyngd: | 0,42 kg |
| Nettóþyngd: | 0,35 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 2,0 l |
Aðeins nýjasta útgáfa skjalanna er í boði fyrir niðurhal. Það þýðir að það gæti verið eitthvað öðruvísi í skjalinu sem þú hleður niður og útgáfunni sem fygldi vörunni.
Vörunúmer 606.502.11
| Vörunúmer | 606.502.11 |
Vörunúmer 606.502.11
| Lengd: | 31,5 cm |
| Breidd: | 6,3 cm |
| Hæð: | 4,0 cm |
| Þyngd: | 180 g |
| Vörunúmer: | 606.502.11 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 32 cm |
| Breidd: | 9 cm |
| Hæð: | 7 cm |
| Heildarþyngd: | 0,42 kg |
| Nettóþyngd: | 0,35 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 2,0 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls