1.950,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
VIGGBO
Þú getur auðveldlega fjarlægt og þrifið fitusíuna í uppþvottavélinni.
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Þú getur auðveldlega fjarlægt og þrifið fitusíuna í uppþvottavélinni.
Vörunúmer 806.098.62
1 pakkning(ar) alls
Passar í VIGGBO veggháf. Skiptu VIGGBO kolasíunni út á tveggja til þriggja mánaða fresti.
| Lengd: | 19 cm |
| Breidd: | 19 cm |
| Hæð: | 5 cm |
| Heildarþyngd: | 0,31 kg |
| Nettóþyngd: | 0,25 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,7 l |
Aðeins nýjasta útgáfa skjalanna er í boði fyrir niðurhal. Það þýðir að það gæti verið eitthvað öðruvísi í skjalinu sem þú hleður niður og útgáfunni sem fygldi vörunni.
Vörunúmer 806.098.62
| Vörunúmer | 806.098.62 |
Vörunúmer 806.098.62
| Þykkt: | 2,5 cm |
| Þvermál: | 17,5 cm |
| Þyngd: | 0,15 kg |
| Vörunúmer: | 806.098.62 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 19 cm |
| Breidd: | 19 cm |
| Hæð: | 5 cm |
| Heildarþyngd: | 0,31 kg |
| Nettóþyngd: | 0,25 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,7 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls