Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
NILSBYN
5 5 ára ábyrgð
Hægt að setja upp á tvo vegu: Með útblæstri eða hringrás tengdri við kolasíu.
LED ljósapera er innifalin; lýsir vel upp eldunaraðstöðuna.
Þrjár hraðastillingar gera þér kleift að auka eða minnka kraftinn í viftunni með því að ýta á takka.
5 ára ábyrgð. Ábyrgðarskilmála er að finna á vefnum okkar, IKEA.is
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Hægt að setja upp á tvo vegu: Með útblæstri eða hringrás tengdri við kolasíu.
LED ljósapera er innifalin; lýsir vel upp eldunaraðstöðuna.
Þrjár hraðastillingar gera þér kleift að auka eða minnka kraftinn í viftunni með því að ýta á takka.
5 ára ábyrgð. Ábyrgðarskilmála er að finna á vefnum okkar, IKEA.is
Vörunúmer 406.127.10
1 pakkning(ar) alls
Veggfastur háfur/vifta með þremur hraðastillingum.
Sogkraftur með útblæstri: 450 m³/klst.
Hljóðstyrkur við hámarkshraða með útblæstri: 61 dB (A).
Sogkraftur við hringrás: 235 m³/klst.
Hljóðstyrkur á hámarkshraða við hringrás: 65 dB (A).
Rafspenna: 220-240 V.
Fyrir uppsetningu með útblæstri: Bættu við NYTTIG TUB 150 barka fyrir háf.
Fyrir uppsetningu með hringrás: Bættu við NYTTIG 150 barka fyrir háf og NYTTIG FIL 440 kolasíu.
Athugaðu að hljóðstyrkurinn getur hækkað eða lækkað eftir því hvernig viftan/háfurinn er settur upp. Sjá samsetningarleiðbeiningar fyrir nánari upplýsingar.
Þú finnur allar upplýsingar um mismunandi stillingar í notkunarleiðbeiningunum undir Samsetningarleiðbeiningar.
Barki og kolasía eru seld sér.
Varan er CE-merkt.
Varan ber serbneska samræmismerkið.
| Lengd: | 64 cm |
| Breidd: | 57 cm |
| Hæð: | 46 cm |
| Heildarþyngd: | 14,20 kg |
| Nettóþyngd: | 10,27 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 171,2 l |
Aðeins nýjasta útgáfa skjalanna er í boði fyrir niðurhal. Það þýðir að það gæti verið eitthvað öðruvísi í skjalinu sem þú hleður niður og útgáfunni sem fygldi vörunni.
Vörunúmer 406.127.10
| Vörunúmer | 406.127.10 |
Vörunúmer 406.127.10
| Breidd: | 59,8 cm |
| Dýpt: | 45,0 cm |
| Hæð: | 27,0 cm |
| Lágmarkshæð með útblæstri: | 80,0 cm |
| Hámarkshæð með útblæstri: | 108,0 cm |
| Lágmarkshæð með hringrás: | 80,0 cm |
| Hámarkshæð með hringrás: | 120,0 cm |
| Breidd útblástursrörs: | 24,0 cm |
| Dýpt útblástursrörs: | 21,0 cm |
| Lengd rafmagnssnúru: | 1,3 m |
| Þyngd: | 10,40 kg |
| Afl: | 65 W |
| Vörunúmer: | 406.127.10 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 64 cm |
| Breidd: | 57 cm |
| Hæð: | 46 cm |
| Heildarþyngd: | 14,20 kg |
| Nettóþyngd: | 10,27 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 171,2 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls