6.950,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
TYKARP
Sparaðu pláss með því að stafla upp heimilistækjunum. Notaðu TYKARP stand fyrir þvottavél og þurrkara til að halda UDDARP þurrkara öruggum upp á UDDARP þvottavélinni.
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Sparaðu pláss með því að stafla upp heimilistækjunum. Notaðu TYKARP stand fyrir þvottavél og þurrkara til að halda UDDARP þurrkara öruggum upp á UDDARP þvottavélinni.
Vörunúmer 606.014.66
1 pakkning(ar) alls
Þrífðu með mjúkum rökum klút.
Nauðsynlegt er þú ætlar að stafla UDDARP þvottavél og þurrkara.
| Lengd: | 65 cm |
| Breidd: | 16 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 3,70 kg |
| Nettóþyngd: | 3,46 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 6,6 l |
Aðeins nýjasta útgáfa skjalanna er í boði fyrir niðurhal. Það þýðir að það gæti verið eitthvað öðruvísi í skjalinu sem þú hleður niður og útgáfunni sem fygldi vörunni.
Vörunúmer 606.014.66
| Vörunúmer | 606.014.66 |
Vörunúmer 606.014.66
| Breidd: | 61 cm |
| Dýpt: | 54 cm |
| Hæð: | 7,6 cm |
| Vörunúmer: | 606.014.66 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 65 cm |
| Breidd: | 16 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 3,70 kg |
| Nettóþyngd: | 3,46 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 6,6 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls