3.450,-
3450
25 ára ábyrgð
3.450,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
ASKERSUND
25 25 ára ábyrgð
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Eldhúsið fær heildrænna útlit með sökkli sem lokar gatinu milli gólfsins og grunnskápsins.
Þynnan er mjög endingargóð og þolir raka, rispur og högg. Auðvelt að þrífa.
25 ára ábyrgð. Ábyrgðarskilmála er að finna á vefnum okkar, IKEA.is.
Vörunúmer 806.259.75
1 pakkning(ar) alls
Þurrkaðu með hreinum klút. Þurrkaðu af með rökum örtrefjaklút, fyrir erfiðari bletti skalt þú nota milt hreinsiefni og nudda varlega með hringlaga hreyfingum.
Passar fyrir METOD eldhús.
| Lengd: | 229 cm |
| Breidd: | 8 cm |
| Hæð: | 1 cm |
| Heildarþyngd: | 0,72 kg |
| Nettóþyngd: | 0,72 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,6 l |
Aðeins nýjasta útgáfa skjalanna er í boði fyrir niðurhal. Það þýðir að það gæti verið eitthvað öðruvísi í skjalinu sem þú hleður niður og útgáfunni sem fygldi vörunni.
Vörunúmer 806.259.75
| Vörunúmer | 806.259.75 |
Vörunúmer 806.259.75
| Breidd: | 220,0 cm |
| Hæð kerfis: | 8 cm |
| Breidd kerfis: | 220 cm |
| Hæð: | 8,0 cm |
| Þykkt: | 1,0 cm |
| Vörunúmer: | 806.259.75 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 229 cm |
| Breidd: | 8 cm |
| Hæð: | 1 cm |
| Heildarþyngd: | 0,72 kg |
| Nettóþyngd: | 0,72 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,6 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls