3.450,-/2.21 m
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
ENKÖPING
25 25 ára ábyrgð
Verja þarf sum efni úr við með endingargóðri þynnu eða plasthúð sem eru þæginleg í umhirðu. Valið fer eftir vörunni og hvernig útlit við viljum fá. Við notum oft pappírsþynnu á hirsluhúsgögn en plastþynna hentar betur í erfiðari rými eins og eldhús og baðherbergi. Plastið sem við notum í dag er að mestu endurunnið og markmið okkar er að nota aðeins plast sem unnið er úr endurnýjanlegu hráefni. Plasthúð er lagskipt verndandi húð úr pappír sem er gegndreyptur í resín og gerir yfirborð borðplatna endingargott og rakahelt.
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Hægt að skera í þá lengd sem óskað er eftir.
25 ára ábyrgð. Ábyrgðarskilmála er að finna á vefnum okkar, IKEA.is.
Notað til að fela ljós, snúrur og innstungur undir veggskápum, eða sem skrautlista ofan á veggskápa og háa skápa.
Skrautlistinn/ljósakappinn setur punktinn yfir i-ið í eldhúsinu.
Vörunúmer 805.057.51
1 pakkning(ar) alls
Þurrkaðu með hreinum klút. Þurrkaðu af með rökum örtrefjaklút, fyrir erfiðari bletti skalt þú nota milt hreinsiefni og nudda varlega með hringlaga hreyfingum.
Festingar og skrúfur fylgja með.
Passar fyrir METOD eldhús.
| Lengd: | 235 cm |
| Breidd: | 7 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 3,20 kg |
| Nettóþyngd: | 2,93 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 5,1 l |
Aðeins nýjasta útgáfa skjalanna er í boði fyrir niðurhal. Það þýðir að það gæti verið eitthvað öðruvísi í skjalinu sem þú hleður niður og útgáfunni sem fygldi vörunni.
Vörunúmer 805.057.51
| Vörunúmer | 805.057.51 |
Vörunúmer 805.057.51
| Lengd: | 221 cm |
| Hæð: | 2,8 cm |
| Þykkt: | 6,4 cm |
| Vörunúmer: | 805.057.51 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 235 cm |
| Breidd: | 7 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 3,20 kg |
| Nettóþyngd: | 2,93 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 5,1 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls