25 ára ábyrgð
25 ára ábyrgð. Ábyrgðarskilmála er að finna á vefnum okkar, IKEA.is.
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
METOD
25 25 ára ábyrgð
25 ára ábyrgð. Ábyrgðarskilmála er að finna á vefnum okkar, IKEA.is.
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
25 ára ábyrgð. Ábyrgðarskilmála er að finna á vefnum okkar, IKEA.is.
Vörunúmer 896.065.43
2 pakkning(ar) alls
Passar fyrir METOD eldhús.
| Lengd: | 75 cm |
| Breidd: | 8 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 1,59 kg |
| Nettóþyngd: | 1,50 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,3 l |
| Lengd: | 89 cm |
| Breidd: | 60 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 6,51 kg |
| Nettóþyngd: | 5,89 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 12,3 l |
Vörunúmer 896.065.43
| Vörunúmer | 896.065.43 |
Vörunúmer 896.065.43
| Breidd: | 60,0 cm |
| Hæð: | 79,7 cm |
| Hæð kerfis: | 88,0 cm |
| Þykkt: | 1,9 cm |
| Tengibraut fyrir framhliðar VÅGLIG | |
| Vörunúmer: | 005.181.92 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 75 cm |
| Breidd: | 8 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 1,59 kg |
| Nettóþyngd: | 1,50 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,3 l |
| Hurð ASPUDDEN | |
| Vörunúmer: | 605.950.50 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 89 cm |
| Breidd: | 60 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 6,51 kg |
| Nettóþyngd: | 5,89 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 12,3 l |
Finndu vöruna í versluninni
2 pakkning(ar) alls