35.100,-
35100
25 ára ábyrgð
35.100,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
METOD
25 25 ára ábyrgð
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Sterkbyggður skápur, 18 mm á þykkt.
Smellulamir sem ekki þarf að skrúfa á hurðina auðvelda þér að fjarlægja hurðina við þrif.
25 ára ábyrgð. Ábyrgðarskilmála er að finna á vefnum okkar, IKEA.is.
Vörunúmer 296.041.27
6 pakkning(ar) alls
Þurrkið af með rökum klút. Ekki nota hreinsiefni sem gætu rispað yfirborðið eða gert það matt. Þurrkaðu með hreinum klút.
Lamirnar má stilla; hæð, dýpt og breidd.
Veggbraut er seld sér.
Notaðu með fótum og sökkli, seldir sér.
Bættu við hnúðum eða höldum.
Notaðu með METOD veggbraut ef þú vilt festa skápinn á vegg.
VARÚÐ! Fallhætta – þessa vöru þarf að festa tryggilega við vegg. Notaðu viðeigandi skrúfur og festingar. Leitaðu til fagaðila ef þú ert ekki viss um hvaða festingar skal nota.
| Lengd: | 88 cm |
| Breidd: | 64 cm |
| Hæð: | 7 cm |
| Heildarþyngd: | 19,50 kg |
| Nettóþyngd: | 18,73 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 36,7 l |
| Lengd: | 69 cm |
| Breidd: | 40 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 3,30 kg |
| Nettóþyngd: | 2,95 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 6,4 l |
| Lengd: | 89 cm |
| Breidd: | 20 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 2,25 kg |
| Nettóþyngd: | 2,03 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 4,1 l |
| Lengd: | 22 cm |
| Breidd: | 20 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,21 kg |
| Nettóþyngd: | 0,20 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,1 l |
Vörunúmer 296.041.27
| Vörunúmer | 296.041.27 |
Vörunúmer 296.041.27
| Breidd: | 80,0 cm |
| Dýpt: | 61,6 cm |
| Hæð: | 88,0 cm |
| Dýpt hirslu: | 60,0 cm |
| Hæð skáps: | 80,0 cm |
| Grunnskápur fyrir ofn/vask METOD | |
| Vörunúmer: | 502.154.75 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 88 cm |
| Breidd: | 64 cm |
| Hæð: | 7 cm |
| Heildarþyngd: | 19,50 kg |
| Nettóþyngd: | 18,73 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 36,7 l |
| Hurð ASPUDDEN | |
| Vörunúmer: | 705.950.40 |
| Pakkningar: | 2 |
| Lengd: | 69 cm |
| Breidd: | 40 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 3,30 kg |
| Nettóþyngd: | 2,95 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 6,4 l |
| Skúffuframhlið ASPUDDEN | |
| Vörunúmer: | 705.950.59 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 89 cm |
| Breidd: | 20 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 2,25 kg |
| Nettóþyngd: | 2,03 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 4,1 l |
| Lamir eldhús, 2pk., innb. dempari UTRUSTA | |
| Vörunúmer: | 805.248.82 |
| Pakkningar: | 2 |
| Lengd: | 22 cm |
| Breidd: | 20 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,21 kg |
| Nettóþyngd: | 0,20 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,1 l |
Finndu vöruna í versluninni
6 pakkning(ar) alls