36.600,-
36.600,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
METOD
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Sterkbyggður skápur, 18 mm á þykkt.
Smellulamir sem ekki þarf að skrúfa á hurðina auðvelda þér að fjarlægja hurðina við þrif.
25 ára ábyrgð. Ábyrgðarskilmála er að finna á vefnum okkar, IKEA.is.
Vörunúmer 395.876.98
6 pakkning(ar) alls
Þurrkið af með rökum klút. Ekki nota hreinsiefni sem gætu rispað yfirborðið eða gert það matt. Þurrkaðu með hreinum klút.
Lamirnar má stilla; hæð, dýpt og breidd.
Veggbraut er seld sér.
Notaðu með fótum og sökkli, seldir sér.
Notaðu með METOD veggbraut ef þú vilt festa skápinn á vegg.
Bættu við hnúð eða höldu.
VARÚÐ! Fallhætta – þessa vöru þarf að festa tryggilega við vegg. Notaðu viðeigandi skrúfur og festingar. Leitaðu til fagaðila ef þú ert ekki viss um hvaða festingar skal nota.
| Lengd: | 70 cm |
| Breidd: | 42 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 3,70 kg |
| Nettóþyngd: | 3,44 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 6,4 l |
| Lengd: | 81 cm |
| Breidd: | 20 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 2,10 kg |
| Nettóþyngd: | 1,97 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 3,5 l |
| Lengd: | 88 cm |
| Breidd: | 64 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 18,40 kg |
| Nettóþyngd: | 17,73 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 36,1 l |
| Lengd: | 22 cm |
| Breidd: | 20 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,21 kg |
| Nettóþyngd: | 0,20 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,1 l |
Vörunúmer 395.876.98
| Vörunúmer | 395.876.98 |
Vörunúmer 395.876.98
| Breidd: | 80,0 cm |
| Dýpt: | 61,9 cm |
| Hæð: | 88,0 cm |
| Dýpt hirslu: | 60,0 cm |
| Hæð skáps: | 80,0 cm |
| Hurð BODBYN | |
| Vörunúmer: | 205.685.86 |
| Pakkningar: | 2 |
| Lengd: | 70 cm |
| Breidd: | 42 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 3,70 kg |
| Nettóþyngd: | 3,44 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 6,4 l |
| Skúffuframhlið BODBYN | |
| Vörunúmer: | 505.686.03 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 81 cm |
| Breidd: | 20 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 2,10 kg |
| Nettóþyngd: | 1,97 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 3,5 l |
| Grunnskápur fyrir ofn/vask METOD | |
| Vörunúmer: | 605.916.79 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 88 cm |
| Breidd: | 64 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 18,40 kg |
| Nettóþyngd: | 17,73 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 36,1 l |
| Lamir eldhús, 2pk., innb. dempari UTRUSTA | |
| Vörunúmer: | 805.248.82 |
| Pakkningar: | 2 |
| Lengd: | 22 cm |
| Breidd: | 20 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,21 kg |
| Nettóþyngd: | 0,20 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,1 l |
Finndu vöruna í versluninni
6 pakkning(ar) alls