14.600,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
METOD
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Vörunúmer 396.119.00
4 pakkning(ar) alls
Lamirnar má stilla; hæð, dýpt og breidd.
Veggbraut er seld sér.
Notaðu með fótum og sökkli, seldir sér.
Notaðu með METOD veggbraut ef þú vilt festa skápinn á vegg.
Hnúður í sama lit er innifalinn. Það þarf að bora.
VARÚÐ! Fallhætta – þessa vöru þarf að festa tryggilega við vegg. Notaðu viðeigandi skrúfur og festingar. Leitaðu til fagaðila ef þú ert ekki viss um hvaða festingar skal nota.
| Lengd: | 90 cm |
| Breidd: | 42 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 4,28 kg |
| Nettóþyngd: | 3,97 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 8,2 l |
| Lengd: | 82 cm |
| Breidd: | 45 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 10,50 kg |
| Nettóþyngd: | 9,79 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 22,6 l |
| Lengd: | 37 cm |
| Breidd: | 36 cm |
| Hæð: | 4 cm |
| Heildarþyngd: | 3,25 kg |
| Nettóþyngd: | 3,23 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 4,8 l |
| Lengd: | 22 cm |
| Breidd: | 20 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,21 kg |
| Nettóþyngd: | 0,20 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,1 l |
Vörunúmer 396.119.00
| Vörunúmer | 396.119.00 |
Vörunúmer 396.119.00
| Breidd: | 40,0 cm |
| Dýpt: | 39,2 cm |
| Hæð: | 88,0 cm |
| Dýpt hirslu: | 37,0 cm |
| Hæð skáps: | 80,0 cm |
| Hurð TERRSJÖ | |
| Vörunúmer: | 106.053.82 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 90 cm |
| Breidd: | 42 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 4,28 kg |
| Nettóþyngd: | 3,97 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 8,2 l |
| Grunnskápur METOD | |
| Vörunúmer: | 302.056.32 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 82 cm |
| Breidd: | 45 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 10,50 kg |
| Nettóþyngd: | 9,79 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 22,6 l |
| Hilla UTRUSTA | |
| Vörunúmer: | 402.056.22 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 37 cm |
| Breidd: | 36 cm |
| Hæð: | 4 cm |
| Heildarþyngd: | 3,25 kg |
| Nettóþyngd: | 3,23 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 4,8 l |
| Lamir eldhús, 2pk., innb. dempari UTRUSTA | |
| Vörunúmer: | 805.248.82 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 22 cm |
| Breidd: | 20 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,21 kg |
| Nettóþyngd: | 0,20 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,1 l |
Finndu vöruna í versluninni
4 pakkning(ar) alls