Magn:
-
+
METOD
25 ára ábyrgð
METOD eldhúslínan veitir þér endalausa möguleika á að hanna draumaeldhúsið. Með ljósgráum HAVSTORP framhliðum verður eldhúsið stílhreint og nútímalegt.
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
METOD
25 25 ára ábyrgð
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
25 ára ábyrgð. Ábyrgðarskilmála er að finna á vefnum okkar, IKEA.is.
Vörunúmer 495.391.74
4 pakkning(ar) alls
Veggbraut er seld sér.
Notaðu með fótum og sökkli, seldir sér.
Notaðu með METOD veggbraut ef þú vilt festa skápinn á vegg.
Bættu við hnúð eða höldu.
VARÚÐ! Fallhætta – þessa vöru þarf að festa tryggilega við vegg. Notaðu viðeigandi skrúfur og festingar. Leitaðu til fagaðila ef þú ert ekki viss um hvaða festingar skal nota.
| Lengd: | 59 cm |
| Breidd: | 27 cm |
| Hæð: | 4 cm |
| Heildarþyngd: | 3,85 kg |
| Nettóþyngd: | 3,83 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 5,8 l |
| Lengd: | 89 cm |
| Breidd: | 31 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 2,85 kg |
| Nettóþyngd: | 2,58 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 5,2 l |
| Lengd: | 88 cm |
| Breidd: | 60 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 15,30 kg |
| Nettóþyngd: | 14,32 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 33,0 l |
| Lengd: | 22 cm |
| Breidd: | 20 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,21 kg |
| Nettóþyngd: | 0,20 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,1 l |
Vörunúmer 495.391.74
| Vörunúmer | 495.391.74 |
Vörunúmer 495.391.74
| Breidd: | 30,0 cm |
| Dýpt: | 61,6 cm |
| Hæð: | 88,0 cm |
| Dýpt hirslu: | 60,0 cm |
| Hæð skáps: | 80,0 cm |
| Hilla UTRUSTA | |
| Vörunúmer: | 304.173.99 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 59 cm |
| Breidd: | 27 cm |
| Hæð: | 4 cm |
| Heildarþyngd: | 3,85 kg |
| Nettóþyngd: | 3,83 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 5,8 l |
| Hurð HAVSTORP | |
| Vörunúmer: | 305.684.73 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 89 cm |
| Breidd: | 31 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 2,85 kg |
| Nettóþyngd: | 2,58 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 5,2 l |
| Grunnskápur METOD | |
| Vörunúmer: | 504.171.95 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 88 cm |
| Breidd: | 60 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 15,30 kg |
| Nettóþyngd: | 14,32 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 33,0 l |
| Lamir eldhús, 2pk., innb. dempari UTRUSTA | |
| Vörunúmer: | 805.248.82 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 22 cm |
| Breidd: | 20 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,21 kg |
| Nettóþyngd: | 0,20 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,1 l |
Finndu vöruna í versluninni
4 pakkning(ar) alls