Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
METOD
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
25 ára ábyrgð. Ábyrgðarskilmála er að finna á vefnum okkar, IKEA.is.
Vörunúmer 495.877.11
4 pakkning(ar) alls
Notaðu með METOD veggbraut ef þú vilt festa skápinn á vegg.
Veggbraut er seld sér.
Notaðu með fótum og sökkli, seldir sér.
| Lengd: | 58 cm |
| Breidd: | 57 cm |
| Hæð: | 4 cm |
| Heildarþyngd: | 8,05 kg |
| Nettóþyngd: | 8,02 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 12,0 l |
| Lengd: | 89 cm |
| Breidd: | 60 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 7,62 kg |
| Nettóþyngd: | 6,99 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 13,3 l |
| Lengd: | 88 cm |
| Breidd: | 60 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 16,95 kg |
| Nettóþyngd: | 16,36 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 33,0 l |
| Lengd: | 22 cm |
| Breidd: | 20 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,21 kg |
| Nettóþyngd: | 0,20 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,1 l |
Vörunúmer 495.877.11
| Vörunúmer | 495.877.11 |
Vörunúmer 495.877.11
| Breidd: | 60,0 cm |
| Dýpt: | 62,1 cm |
| Hæð: | 88,0 cm |
| Dýpt hirslu: | 60,0 cm |
| Hæð skáps: | 80,0 cm |
| Hilla UTRUSTA | |
| Vörunúmer: | 105.917.85 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 58 cm |
| Breidd: | 57 cm |
| Hæð: | 4 cm |
| Heildarþyngd: | 8,05 kg |
| Nettóþyngd: | 8,02 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 12,0 l |
| Hurð VOXTORP | |
| Vörunúmer: | 605.591.51 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 89 cm |
| Breidd: | 60 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 7,62 kg |
| Nettóþyngd: | 6,99 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 13,3 l |
| Grunnskápur METOD | |
| Vörunúmer: | 605.917.02 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 88 cm |
| Breidd: | 60 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 16,95 kg |
| Nettóþyngd: | 16,36 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 33,0 l |
| Lamir eldhús, 2pk., innb. dempari UTRUSTA | |
| Vörunúmer: | 805.248.82 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 22 cm |
| Breidd: | 20 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,21 kg |
| Nettóþyngd: | 0,20 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,1 l |
Finndu vöruna í versluninni
4 pakkning(ar) alls