Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
METOD
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Sterkbyggður skápur, 18 mm á þykkt.
Smellulamir sem ekki þarf að skrúfa á hurðina auðvelda þér að fjarlægja hurðina við þrif.
Þú getur aðlagað hirsluplássið að þínum þörfum því hægt er að færa hillurnar.
Hægt er að velja hvort hurðin opnist til hægri eða vinstri.
25 ára ábyrgð. Ábyrgðarskilmála er að finna á vefnum okkar, IKEA.is.
Vörunúmer 495.882.87
4 pakkning(ar) alls
Þrífðu með rökum klút og mildu hreinsiefni. Þurrkaðu með hreinum klút.
Lamirnar má stilla; hæð, dýpt og breidd.
Veggbraut er seld sér.
Notaðu með fótum og sökkli, seldir sér.
Bættu við hnúð eða höldu.
Notaðu með METOD veggbraut ef þú vilt festa skápinn á vegg.
VARÚÐ! Fallhætta – þessa vöru þarf að festa tryggilega við vegg. Notaðu viðeigandi skrúfur og festingar. Leitaðu til fagaðila ef þú ert ekki viss um hvaða festingar skal nota.
| Lengd: | 90 cm |
| Breidd: | 42 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 2,86 kg |
| Nettóþyngd: | 2,45 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 9,0 l |
| Lengd: | 82 cm |
| Breidd: | 45 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 9,70 kg |
| Nettóþyngd: | 9,16 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 22,6 l |
| Lengd: | 22 cm |
| Breidd: | 20 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,21 kg |
| Nettóþyngd: | 0,20 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,1 l |
| Lengd: | 37 cm |
| Breidd: | 36 cm |
| Hæð: | 4 cm |
| Heildarþyngd: | 3,10 kg |
| Nettóþyngd: | 3,09 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 4,8 l |
Vörunúmer 495.882.87
| Vörunúmer | 495.882.87 |
Vörunúmer 495.882.87
| Breidd: | 40,0 cm |
| Dýpt: | 39,5 cm |
| Hæð: | 88,0 cm |
| Dýpt hirslu: | 37,0 cm |
| Hæð skáps: | 80,0 cm |
| Hurð LERHYTTAN | |
| Vörunúmer: | 003.560.57 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 90 cm |
| Breidd: | 42 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 2,86 kg |
| Nettóþyngd: | 2,45 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 9,0 l |
| Grunnskápur METOD | |
| Vörunúmer: | 405.916.99 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 82 cm |
| Breidd: | 45 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 9,70 kg |
| Nettóþyngd: | 9,16 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 22,6 l |
| Lamir eldhús, 2pk., innb. dempari UTRUSTA | |
| Vörunúmer: | 805.248.82 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 22 cm |
| Breidd: | 20 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,21 kg |
| Nettóþyngd: | 0,20 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,1 l |
| Hilla UTRUSTA | |
| Vörunúmer: | 805.917.82 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 37 cm |
| Breidd: | 36 cm |
| Hæð: | 4 cm |
| Heildarþyngd: | 3,10 kg |
| Nettóþyngd: | 3,09 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 4,8 l |
Finndu vöruna í versluninni
4 pakkning(ar) alls