29.350,-
29350
25 ára ábyrgð
29.350,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
METOD
25 25 ára ábyrgð
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Sterkbyggður skápur, 18 mm á þykkt.
Þú getur aðlagað hirsluplássið að þínum þörfum því hægt er að færa hilluna.
Hægt er að velja hvort hurðin opnist til hægri eða vinstri.
25 ára ábyrgð. Ábyrgðarskilmála er að finna á vefnum okkar, IKEA.is.
Vörunúmer 496.063.71
3 pakkning(ar) alls
Þurrkið af með rökum klút. Ekki nota hreinsiefni sem gætu rispað yfirborðið eða gert það matt. Þurrkaðu með hreinum klút.
Veggbraut er seld sér.
Notaðu með fótum og sökkli, seldir sér.
Notaðu með METOD veggbraut ef þú vilt festa skápinn á vegg.
Bættu við hnúð eða höldu.
VARÚÐ! Fallhætta – til að draga úr hættu á því að húsgagnið falli niður af veggnum þarf að festa það tryggilega. Notaðu viðeigandi skrúfur og festingar. Leitaðu til fagaðila ef þú ert ekki viss um hvaða festingar skal nota.
| Lengd: | 85 cm |
| Breidd: | 66 cm |
| Hæð: | 8 cm |
| Heildarþyngd: | 21,30 kg |
| Nettóþyngd: | 20,20 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 47,4 l |
| Lengd: | 89 cm |
| Breidd: | 40 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 4,36 kg |
| Nettóþyngd: | 3,93 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 8,2 l |
| Lengd: | 76 cm |
| Breidd: | 52 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 8,57 kg |
| Nettóþyngd: | 7,68 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 24,2 l |
Vörunúmer 496.063.71
| Vörunúmer | 496.063.71 |
Vörunúmer 496.063.71
| Breidd: | 67,5 cm |
| Dýpt: | 67,5 cm |
| Hæð: | 80,0 cm |
| Veggskápur í horn METOD | |
| Vörunúmer: | 202.056.61 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 85 cm |
| Breidd: | 66 cm |
| Hæð: | 8 cm |
| Heildarþyngd: | 21,30 kg |
| Nettóþyngd: | 20,20 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 47,4 l |
| Hurð ASPUDDEN | |
| Vörunúmer: | 505.953.62 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 89 cm |
| Breidd: | 40 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 4,36 kg |
| Nettóþyngd: | 3,93 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 8,2 l |
| Snúanlegar hillur í veggskáp í horn UTRUSTA | |
| Vörunúmer: | 802.656.47 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 76 cm |
| Breidd: | 52 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 8,57 kg |
| Nettóþyngd: | 7,68 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 24,2 l |
Finndu vöruna í versluninni
3 pakkning(ar) alls