Magn:
-
+
METOD
25 ára ábyrgð
METOD eldhúslínan veitir þér endalausa möguleika á að hanna draumaeldhúsið. Með ljósgráum HAVSTORP framhliðum verður eldhúsið stílhreint og nútímalegt.
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
METOD
25 25 ára ábyrgð
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
25 ára ábyrgð. Ábyrgðarskilmála er að finna á vefnum okkar, IKEA.is.
Vörunúmer 395.393.39
3 pakkning(ar) alls
Notaðu með METOD veggbraut ef þú vilt festa skápinn á vegg.
Veggbraut er seld sér.
| Lengd: | 64 cm |
| Breidd: | 64 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 4,45 kg |
| Nettóþyngd: | 4,40 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 7,8 l |
| Lengd: | 66 cm |
| Breidd: | 66 cm |
| Hæð: | 8 cm |
| Heildarþyngd: | 18,10 kg |
| Nettóþyngd: | 17,28 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 36,4 l |
| Lengd: | 70 cm |
| Breidd: | 41 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 2,95 kg |
| Nettóþyngd: | 2,69 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 5,8 l |
Vörunúmer 395.393.39
| Vörunúmer | 395.393.39 |
Vörunúmer 395.393.39
| Breidd: | 67,5 cm |
| Dýpt: | 67,5 cm |
| Hæð: | 60,0 cm |
| Hilla í veggskáp í horn UTRUSTA | |
| Vörunúmer: | 002.056.62 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 64 cm |
| Breidd: | 64 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 4,45 kg |
| Nettóþyngd: | 4,40 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 7,8 l |
| Veggskápur í horn METOD | |
| Vörunúmer: | 002.125.54 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 66 cm |
| Breidd: | 66 cm |
| Hæð: | 8 cm |
| Heildarþyngd: | 18,10 kg |
| Nettóþyngd: | 17,28 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 36,4 l |
| Hurð HAVSTORP | |
| Vörunúmer: | 205.684.78 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 70 cm |
| Breidd: | 41 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 2,95 kg |
| Nettóþyngd: | 2,69 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 5,8 l |
Finndu vöruna í versluninni
3 pakkning(ar) alls