Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
METOD
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Vörunúmer 796.119.17
3 pakkning(ar) alls
Veggbraut er seld sér.
Notaðu með fótum og sökkli, seldir sér.
Lamirnar má stilla; hæð, dýpt og breidd.
Notaðu með METOD veggbraut ef þú vilt festa skápinn á vegg.
Hnúður í sama lit er innifalinn. Það þarf að bora.
VARÚÐ! Fallhætta – til að draga úr hættu á því að húsgagnið falli niður af veggnum þarf að festa það tryggilega. Notaðu viðeigandi skrúfur og festingar. Leitaðu til fagaðila ef þú ert ekki viss um hvaða festingar skal nota.
| Lengd: | 47 cm |
| Breidd: | 40 cm |
| Hæð: | 8 cm |
| Heildarþyngd: | 7,90 kg |
| Nettóþyngd: | 7,50 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 15,2 l |
| Lengd: | 49 cm |
| Breidd: | 42 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 2,15 kg |
| Nettóþyngd: | 1,95 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 4,5 l |
| Lengd: | 22 cm |
| Breidd: | 20 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,21 kg |
| Nettóþyngd: | 0,20 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,1 l |
Vörunúmer 796.119.17
| Vörunúmer | 796.119.17 |
Vörunúmer 796.119.17
| Breidd: | 40,0 cm |
| Dýpt: | 38,6 cm |
| Hæð: | 40,0 cm |
| Veggskápur METOD | |
| Vörunúmer: | 102.055.29 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 47 cm |
| Breidd: | 40 cm |
| Hæð: | 8 cm |
| Heildarþyngd: | 7,90 kg |
| Nettóþyngd: | 7,50 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 15,2 l |
| Hurð TERRSJÖ | |
| Vörunúmer: | 706.053.79 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 49 cm |
| Breidd: | 42 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 2,15 kg |
| Nettóþyngd: | 1,95 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 4,5 l |
| Lamir eldhús, 2pk., innb. dempari UTRUSTA | |
| Vörunúmer: | 805.248.82 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 22 cm |
| Breidd: | 20 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,21 kg |
| Nettóþyngd: | 0,20 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,1 l |
Finndu vöruna í versluninni
3 pakkning(ar) alls