Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
ALEX
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Vörunúmer 296.280.29
3 pakkning(ar) alls
| Lengd: | 81 cm |
| Breidd: | 60 cm |
| Hæð: | 11 cm |
| Heildarþyngd: | 27,98 kg |
| Nettóþyngd: | 26,74 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 51,8 l |
| Lengd: | 23 cm |
| Breidd: | 10 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 0,44 kg |
| Nettóþyngd: | 0,39 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,2 l |
| Lengd: | 52 cm |
| Breidd: | 30 cm |
| Hæð: | 5 cm |
| Heildarþyngd: | 0,34 kg |
| Nettóþyngd: | 0,34 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 8,3 l |
Vörunúmer 296.280.29
| Vörunúmer | 296.280.29 |
Vörunúmer 296.280.29
| Dýpt: | 58 cm |
| Hæð: | 76 cm |
| Breidd: | 36 cm |
| Skúffueining ALEX | |
| Vörunúmer: | 004.735.46 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 81 cm |
| Breidd: | 60 cm |
| Hæð: | 11 cm |
| Heildarþyngd: | 27,98 kg |
| Nettóþyngd: | 26,74 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 51,8 l |
| Hjól ALEX | |
| Vörunúmer: | 104.806.07 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 23 cm |
| Breidd: | 10 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 0,44 kg |
| Nettóþyngd: | 0,39 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,2 l |
| Skúffuinnlegg ALEX | |
| Vörunúmer: | 305.951.55 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 52 cm |
| Breidd: | 30 cm |
| Hæð: | 5 cm |
| Heildarþyngd: | 0,34 kg |
| Nettóþyngd: | 0,34 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 8,3 l |
Finndu vöruna í versluninni
3 pakkning(ar) alls