1.350,-/2 stykki
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
ENERYDA
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
ENERYDA haldan er í hefðbundnum stíl og fæst í krómi, látúni og svörtu; þú getur því valið það sem hentar þínu heimili best.
Vörunúmer 306.108.58
1 pakkning(ar) alls
Þrífðu með rökum klút og mildu hreinsiefni. Þurrkaðu með hreinum klút.
Fyrir 16-21 mm þykkar hurðir.
Skrúfur fylgja með.
Skapalón til þess að gera borholur fyrir höldur og hnúða er selt sér.
| Lengd: | 20 cm |
| Breidd: | 10 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 0,10 kg |
| Nettóþyngd: | 0,08 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,4 l |
Aðeins nýjasta útgáfa skjalanna er í boði fyrir niðurhal. Það þýðir að það gæti verið eitthvað öðruvísi í skjalinu sem þú hleður niður og útgáfunni sem fygldi vörunni.
Vörunúmer 306.108.58
| Vörunúmer | 306.108.58 |
Vörunúmer 306.108.58
| Lengd: | 112 mm |
| Breidd: | 17 mm |
| Dýpt: | 30 mm |
| Þvermál borgats: | 5 mm |
| Bil milli gata: | 96 mm |
| Fjöldi í pakka: | 2 stykki |
| Vörunúmer: | 306.108.58 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 20 cm |
| Breidd: | 10 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 0,10 kg |
| Nettóþyngd: | 0,08 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,4 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls