1.250,-/2 stykki
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
ENERYDA
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
ENERYDA haldan er í hefbundnum stíl, fæst í mismunandi gerðum og í krómuðu, látúni og svörtu – svo þú getir valið það sem hentar þínu heimili best.
Vörunúmer 706.108.37
1 pakkning(ar) alls
Þrífðu með rökum klút og mildu hreinsiefni. Þurrkaðu með hreinum klút.
Fyrir 16-21 mm þykkar hurðir.
Skrúfur fylgja með.
Skapalón til þess að gera borholur fyrir höldur og hnúða er selt sér.
| Lengd: | 22 cm |
| Breidd: | 10 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 0,09 kg |
| Nettóþyngd: | 0,07 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,5 l |
Aðeins nýjasta útgáfa skjalanna er í boði fyrir niðurhal. Það þýðir að það gæti verið eitthvað öðruvísi í skjalinu sem þú hleður niður og útgáfunni sem fygldi vörunni.
Vörunúmer 706.108.37
| Vörunúmer | 706.108.37 |
Vörunúmer 706.108.37
| Lengd: | 89 mm |
| Þvermál borgats: | 5 mm |
| Bil milli gata: | 64 mm |
| Dýpt: | 30 mm |
| Breidd: | 22 mm |
| Fjöldi í pakka: | 2 stykki |
| Vörunúmer: | 706.108.37 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 22 cm |
| Breidd: | 10 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 0,09 kg |
| Nettóþyngd: | 0,07 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,5 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls