1.250,-/2 stykki
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
ENERYDA
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
ENERYDA höldurinn er í hefbundnum stíl, fæst í mismunandi gerðum og í krómuðu, látúni og svörtu – svo þú getir valið það sem hentar þínu heimili best.
Vörunúmer 806.108.65
1 pakkning(ar) alls
Þrífðu með rökum klút og mildu hreinsiefni. Þurrkaðu með hreinum klút.
Fyrir 16-21 mm þykkar hurðir.
Skrúfur fylgja með.
Skapalón til þess að gera borholur fyrir höldur og hnúða er selt sér.
| Lengd: | 16 cm |
| Breidd: | 11 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,08 kg |
| Nettóþyngd: | 0,06 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,4 l |
Aðeins nýjasta útgáfa skjalanna er í boði fyrir niðurhal. Það þýðir að það gæti verið eitthvað öðruvísi í skjalinu sem þú hleður niður og útgáfunni sem fygldi vörunni.
Vörunúmer 806.108.65
| Vörunúmer | 806.108.65 |
Vörunúmer 806.108.65
| Lengd: | 35 mm |
| Þvermál: | 35 mm |
| Þvermál borgats: | 5 mm |
| Fjöldi í pakka: | 2 stykki |
| Vörunúmer: | 806.108.65 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 16 cm |
| Breidd: | 11 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,08 kg |
| Nettóþyngd: | 0,06 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,4 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls