950,-/2 stykki
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
KALERUM
„Hugmyndin að baki KALERUM var að hanna höldu sem gefur gott grip, þannig að ungir sem aldnir gætu auðveldlega opnað þungar hurðir. Lögunin er mjúk og rúnnuð þannig öll höndin nær góðu gripi. Einnig er hnúður í stíl með sveppalögun sem auðvelt er að grípa í með tveimur fingrum. Saman skapa þau skemmtilegt yfirbragð í eldhúsinu.“
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Þessir hnúðar eru með mjúkum línum, gefa gott grip og veita heimilinu nútímalegt yfirbragð.
Vörunúmer 605.965.54
1 pakkning(ar) alls
Þrífðu með rökum klút og mildu hreinsiefni. Þurrkaðu með hreinum klút.
Fyrir 16-21 mm þykkar hurðir.
Skrúfur fylgja með.
| Lengd: | 15 cm |
| Breidd: | 10 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,05 kg |
| Nettóþyngd: | 0,03 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,4 l |
Aðeins nýjasta útgáfa skjalanna er í boði fyrir niðurhal. Það þýðir að það gæti verið eitthvað öðruvísi í skjalinu sem þú hleður niður og útgáfunni sem fygldi vörunni.
Vörunúmer 605.965.54
| Vörunúmer | 605.965.54 |
Vörunúmer 605.965.54
| Dýpt: | 25 mm |
| Þvermál: | 30 mm |
| Þvermál borgats: | 5 mm |
| Fjöldi í pakka: | 2 stykki |
| Vörunúmer: | 605.965.54 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 15 cm |
| Breidd: | 10 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,05 kg |
| Nettóþyngd: | 0,03 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,4 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls