1.350,-/2 stykki
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
NYDALA
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
NYDALA hnúðar og höldur færa skúffum og skápum karakter hvort sem þau eru í stíl við framhliðina eða í allt öðrum lit.
Vörunúmer 806.414.85
1 pakkning(ar) alls
Þurrkaðu af með mjúkum, rökum klút og mildum uppþvottalegi eða sápu, ef þörf krefur. Þurrkaðu með hreinum klút.
Fyrir 16-21 mm þykkar hurðir.
| Lengd: | 25 cm |
| Breidd: | 8 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 0,12 kg |
| Nettóþyngd: | 0,10 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,4 l |
Aðeins nýjasta útgáfa skjalanna er í boði fyrir niðurhal. Það þýðir að það gæti verið eitthvað öðruvísi í skjalinu sem þú hleður niður og útgáfunni sem fygldi vörunni.
Vörunúmer 806.414.85
| Vörunúmer | 806.414.85 |
Vörunúmer 806.414.85
| Lengd: | 154 mm |
| Breidd: | 16 mm |
| Dýpt: | 25 mm |
| Þvermál borgats: | 5 mm |
| Bil milli gata: | 128 mm |
| Fjöldi í pakka: | 2 stykki |
| Vörunúmer: | 806.414.85 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 25 cm |
| Breidd: | 8 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 0,12 kg |
| Nettóþyngd: | 0,10 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,4 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls