1.150,-/2 stykki
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
NYDALA
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
NYDALA hnúðar og höldur færa skúffum og skápum karakter hvort sem þau eru í stíl við framhliðina eða í allt öðrum lit.
Vörunúmer 906.255.88
1 pakkning(ar) alls
Þurrkaðu af með mjúkum, rökum klút og mildum uppþvottalegi eða sápu, ef þörf krefur. Þurrkaðu með hreinum klút.
Fyrir 16-21 mm þykkar hurðir.
| Lengd: | 13 cm |
| Breidd: | 10 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 0,03 kg |
| Nettóþyngd: | 0,02 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,2 l |
Aðeins nýjasta útgáfa skjalanna er í boði fyrir niðurhal. Það þýðir að það gæti verið eitthvað öðruvísi í skjalinu sem þú hleður niður og útgáfunni sem fygldi vörunni.
Vörunúmer 906.255.88
| Vörunúmer | 906.255.88 |
Vörunúmer 906.255.88
| Dýpt: | 25 mm |
| Þvermál: | 16 mm |
| Þvermál borgats: | 5 mm |
| Fjöldi í pakka: | 2 stykki |
| Vörunúmer: | 906.255.88 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 13 cm |
| Breidd: | 10 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 0,03 kg |
| Nettóþyngd: | 0,02 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,2 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls