1.250,-/2 stykki
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
STALLKVAST
Auðvelt að festa.
Auðvelt að halda hreinum.
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Auðvelt að festa.
Auðvelt að halda hreinum.
Vörunúmer 005.977.35
1 pakkning(ar) alls
Þrífðu með rökum klút og mildu hreinsiefni. Þurrkaðu með hreinum klút.
Fyrir 16-21 mm þykkar hurðir.
Skrúfur fylgja með.
| Lengd: | 10 cm |
| Breidd: | 9 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 0,03 kg |
| Nettóþyngd: | 0,02 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,2 l |
Aðeins nýjasta útgáfa skjalanna er í boði fyrir niðurhal. Það þýðir að það gæti verið eitthvað öðruvísi í skjalinu sem þú hleður niður og útgáfunni sem fygldi vörunni.
Vörunúmer 005.977.35
| Vörunúmer | 005.977.35 |
Vörunúmer 005.977.35
| Þvermál: | 14 mm |
| Þvermál borgats: | 5 mm |
| Lengd: | 25 mm |
| Fjöldi í pakka: | 2 stykki |
| Vörunúmer: | 005.977.35 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 10 cm |
| Breidd: | 9 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 0,03 kg |
| Nettóþyngd: | 0,02 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,2 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls