2.490,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
TURRIDNING
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Ruslafatan getur verið hvar sem er á heimilinu, líka þar sem er raki eins og í eldhúsi eða baðherbergi.
Það er auðvelt að færa fötuna til með handfanginu á bakhliðinni.
Innri fatan er laus og því er auðvelt að tæma og þrífa hana.
Stamir fætur halda ruslafötunni stöðugri á sínum stað.
Passar best með ruslapoka sem rúmar 10–20 lítra (fæst ekki í IKEA).
Vörunúmer 705.954.03
1 pakkning(ar) alls
Þurrkaðu af með mjúkum, rökum klút og mildum uppþvottalegi eða sápu, ef þörf krefur. Þurrkaðu með hreinum klút.
| Lengd: | 32 cm |
| Breidd: | 30 cm |
| Hæð: | 24 cm |
| Heildarþyngd: | 1,34 kg |
| Nettóþyngd: | 1,33 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 22,9 l |
Aðeins nýjasta útgáfa skjalanna er í boði fyrir niðurhal. Það þýðir að það gæti verið eitthvað öðruvísi í skjalinu sem þú hleður niður og útgáfunni sem fygldi vörunni.
Vörunúmer 705.954.03
| Vörunúmer | 705.954.03 |
Vörunúmer 705.954.03
| Þvermál: | 24 cm |
| Hæð: | 32 cm |
| Rúmtak: | 9 l |
| Breidd: | 24 cm |
| Dýpt: | 28 cm |
| Dýpt með fótstigi/löm: | 31 cm |
| Vörunúmer: | 705.954.03 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 32 cm |
| Breidd: | 30 cm |
| Hæð: | 24 cm |
| Heildarþyngd: | 1,34 kg |
| Nettóþyngd: | 1,33 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 22,9 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls