995,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
GRILLTIDER
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Hentar vel til að bera fram ýmsa grillrétti.
Úr ryðfríu stáli, þolir að vera settur á grillið og að vera notaður utandyra.
GRILLTIDER borðbúnaðurinn er fullkominn í grillveisluna, útileguna eða fjallgönguna. Vörurnar eru úr ryðfríu stáli og eru léttar og sterkar. Þú þarft því ekki að hafa áhyggjur af að þær brotni eða rispist.
Vörunúmer 406.151.53
1 pakkning(ar) alls
Má fara í uppþvottavél.
| Lengd: | 40 cm |
| Breidd: | 30 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 0,70 kg |
| Nettóþyngd: | 0,69 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 2,4 l |
Vörunúmer 406.151.53
| Vörunúmer | 406.151.53 |
Vörunúmer 406.151.53
| Lengd: | 40 cm |
| Breidd: | 30 cm |
| Vörunúmer: | 406.151.53 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 40 cm |
| Breidd: | 30 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 0,70 kg |
| Nettóþyngd: | 0,69 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 2,4 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls