495,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
GRILLTIDER
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Hentar vel til að bera fram franskar kartöflur eða fingramat.
Færir fagmannlegan veitingastaðabrag inn á heimilið.
GRILLTIDER borðbúnaðurinn er fullkominn í grillveisluna, útileguna eða fjallgönguna. Vörurnar eru úr ryðfríu stáli og eru léttar og sterkar. Þú þarft því ekki að hafa áhyggjur af að þær brotni eða rispist.
Má stafla saman til að spara pláss.
Vörunúmer 206.137.58
1 pakkning(ar) alls
Má fara í uppþvottavél.
| Lengd: | 19 cm |
| Breidd: | 13 cm |
| Hæð: | 7 cm |
| Heildarþyngd: | 0,07 kg |
| Nettóþyngd: | 0,07 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,8 l |
Vörunúmer 206.137.58
| Vörunúmer | 206.137.58 |
Vörunúmer 206.137.58
| Dýpt: | 7 cm |
| Hæð: | 7 cm |
| Breidd: | 9 cm |
| Vörunúmer: | 206.137.58 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 19 cm |
| Breidd: | 13 cm |
| Hæð: | 7 cm |
| Heildarþyngd: | 0,07 kg |
| Nettóþyngd: | 0,07 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,8 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls