1.490,-/3 stykki
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
RÖDSNULTRA
„Þegar ég hannaði litríku RÖDSNULTRA fötin langaði mig að færa matarborðinu gleði og afslappað andrúmsloft. Litir og skemmtilegar doppur gera máltíðina líflegri, því borðbúnaðurinn þarf ekkert endilega að passa saman. Ég vona að fólk finni fyrir ánægju þegar fötin eru notuð og fagni ófullkomleikanum.“
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Sama lögun og stærð og IKEA 365+ fatið, en nýir litir.
Steinleir með þremur mismunandi mynstrum, stafrænt prentað og glerhúðað til að kalla fram fallega áferð.
Vörunúmer 806.045.05
1 pakkning(ar) alls
Má fara í örbylgjuofn. Má fara í uppþvottavél.
| Lengd: | 20 cm |
| Breidd: | 11 cm |
| Hæð: | 5 cm |
| Heildarþyngd: | 0,91 kg |
| Nettóþyngd: | 0,88 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,1 l |
Vörunúmer 806.045.05
| Vörunúmer | 806.045.05 |
Vörunúmer 806.045.05
| Hæð: | 2 cm |
| Lengd: | 20 cm |
| Fjöldi í pakka: | 3 stykki |
| Breidd: | 11 cm |
| Vörunúmer: | 806.045.05 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 20 cm |
| Breidd: | 11 cm |
| Hæð: | 5 cm |
| Heildarþyngd: | 0,91 kg |
| Nettóþyngd: | 0,88 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,1 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls