2.790,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
TRÅDTICKA
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
TRÅDTICKA skálar með bakka eru hentugar fyrir sósur eða litla rétti sem fleiri deila eða fyrir snarl á sófaborðinu.
Fallegar með borðbúnaði í FÄRGKLAR og GRÖNSAKER línunni.
Vörunúmer 105.372.70
1 pakkning(ar) alls
Inniheldur: Þrjár skálar (Ø9 cm).
Bakki fylgir.
| Lengd: | 23 cm |
| Breidd: | 22 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 0,81 kg |
| Nettóþyngd: | 0,66 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 2,8 l |
Aðeins nýjasta útgáfa skjalanna er í boði fyrir niðurhal. Það þýðir að það gæti verið eitthvað öðruvísi í skjalinu sem þú hleður niður og útgáfunni sem fygldi vörunni.
Vörunúmer 105.372.70
| Vörunúmer | 105.372.70 |
Vörunúmer 105.372.70
| Þvermál: | 21 cm |
| Vörunúmer: | 105.372.70 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 23 cm |
| Breidd: | 22 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 0,81 kg |
| Nettóþyngd: | 0,66 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 2,8 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls