1.990,-/10 stykki
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
RÖDSPÄTTA
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Koma tíu saman í pakka svo þú hafir alltaf hreina diskaþurrku við hendina.
Stílhreint og hvítt með síldarbeinamynstri í vefnaðinum færir diskaþurrkunni sígilt yfirbragð og mikla rakadrægni.
Úr 100% bómull sem gerir diskaþurrkuna mjúka og þægilega.
Með handhægri lykkju til að hengja upp.
Vörunúmer 906.185.64
1 pakkning(ar) alls
Getur hlaupið um allt að 4%. Má ekki setja í klór. Straujaðu við hámark 200°C. Má ekki þurrhreinsa. Má þvo í vél við hámark 60°C, venjulegur þvottur. Má setja í þurrkara við miðlungshita (hámark 80°C).
Þvoðu fyrir fyrstu notkun.
| Lengd: | 23 cm |
| Breidd: | 18 cm |
| Hæð: | 8 cm |
| Heildarþyngd: | 0,77 kg |
| Nettóþyngd: | 0,76 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 3,3 l |
Vörunúmer 906.185.64
| Vörunúmer | 906.185.64 |
Vörunúmer 906.185.64
| Lengd: | 60 cm |
| Fjöldi í pakka: | 10 stykki |
| Breidd: | 45 cm |
| Vörunúmer: | 906.185.64 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 23 cm |
| Breidd: | 18 cm |
| Hæð: | 8 cm |
| Heildarþyngd: | 0,77 kg |
| Nettóþyngd: | 0,76 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 3,3 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls