595,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
SANDVIVA
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Gat í horni til að hengja upp.
Silíkon gefur gott grip og leiðir ekki hita.
Má fara í uppþvottavél; auðvelt að halda hreinu.
Vörunúmer 205.878.82
1 pakkning(ar) alls
Má fara í uppþvottavél. Þolir allt að 250°C.
| Lengd: | 20 cm |
| Breidd: | 11 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 0,11 kg |
| Nettóþyngd: | 0,10 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,4 l |
Aðeins nýjasta útgáfa skjalanna er í boði fyrir niðurhal. Það þýðir að það gæti verið eitthvað öðruvísi í skjalinu sem þú hleður niður og útgáfunni sem fygldi vörunni.
Vörunúmer 205.878.82
| Vörunúmer | 205.878.82 |
Vörunúmer 205.878.82
| Lengd: | 20 cm |
| Vörunúmer: | 205.878.82 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 20 cm |
| Breidd: | 11 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 0,11 kg |
| Nettóþyngd: | 0,10 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,4 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls