795,-/2 stykki
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
SOLUPPGÅNG
Með mínu framlagi til SOLUPPGÅNG vildi ég hvetja fólk til að fara út í náttúruna. Hönnunin er skemmtileg blanda af japanskri fagurfræði, borgarlífi og klassískri hönnun. Allar eru þær hagnýtar, úr endingargóðum náttúrulegum efnum, í fallegum jarðlitum og með vinalegu yfirbragði. Ég vona að útlitið heilli fólk en fyrir mér er mikilvægast að þær séu notaðar. Drífðu þér út – grillaðu og njóttu með fjölskyldu og vinum!
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Með lykkju svo einfalt sé að hengja upp.
Fóður úr pólýesterfilti veitir góða einangrun fyrir hita.
Þykkir pottaleppar sem koma í veg fyrir að þú brennir þig á heitum pottlokum og pönnum.
Vörunúmer 306.197.93
1 pakkning(ar) alls
Getur hlaupið um allt að 4%. Má þvo í vél við hámark 60°C, venjulegur þvottur. Má ekki setja í klór. Má ekki setja í þurrkara. Straujaðu við hámark 200°C. Má ekki þurrhreinsa. Teygið á efninu þegar það er blautt.
Inniheldur: Einn brúnan og einn bláan pottalepp.
| Lengd: | 25 cm |
| Breidd: | 22 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,12 kg |
| Nettóþyngd: | 0,10 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,3 l |
Aðeins nýjasta útgáfa skjalanna er í boði fyrir niðurhal. Það þýðir að það gæti verið eitthvað öðruvísi í skjalinu sem þú hleður niður og útgáfunni sem fygldi vörunni.
Vörunúmer 306.197.93
| Vörunúmer | 306.197.93 |
Vörunúmer 306.197.93
| Lengd: | 21 cm |
| Breidd: | 21 cm |
| Fjöldi í pakka: | 2 stykki |
| Vörunúmer: | 306.197.93 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 25 cm |
| Breidd: | 22 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,12 kg |
| Nettóþyngd: | 0,10 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,3 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls