1.990,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
SOLUPPGÅNG
Með mínu framlagi til SOLUPPGÅNG vildi ég hvetja fólk til að fara út í náttúruna. Hönnunin er skemmtileg blanda af japanskri fagurfræði, borgarlífi og klassískri hönnun. Allar eru þær hagnýtar, úr endingargóðum náttúrulegum efnum, í fallegum jarðlitum og með vinalegu yfirbragði. Ég vona að útlitið heilli fólk en fyrir mér er mikilvægast að þær séu notaðar. Drífðu þér út – grillaðu og njóttu með fjölskyldu og vinum!
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Svuntan er afar endingargóð. Þú bindur hana um mittið og lagar hana auðveldlega að líkamanum.
Með hentugum vasa fyrir smáhluti.
Verðu fötin þegar þú eldar eða grillar – og einnig þegar þú ert að stússast í garðinum eða bílskúrnum.
Úr 100% bómull – náttúrulegt og endingargott efni sem verður mýkra með hverjum þvotti.
Með klauf.
Vörunúmer 806.197.62
1 pakkning(ar) alls
Getur hlaupið um allt að 4%. Má þvo í vél við hámark 60°C, venjulegur þvottur. Má ekki setja í klór. Má setja í þurrkara við miðlungshita (hámark 80°C). Straujaðu við hámark 200°C. Má ekki þurrhreinsa.
Ein stærð.
| Lengd: | 28 cm |
| Breidd: | 25 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 0,41 kg |
| Nettóþyngd: | 0,37 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,4 l |
Vörunúmer 806.197.62
| Vörunúmer | 806.197.62 |
Vörunúmer 806.197.62
| Hæð: | 82 cm |
| Breidd: | 86 cm |
| Vörunúmer: | 806.197.62 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 28 cm |
| Breidd: | 25 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 0,41 kg |
| Nettóþyngd: | 0,37 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,4 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls