295,-/2 stykki
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
SPJUTLILJA
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Með handhægri lykkju til að hengja upp.
Vörunúmer 406.209.27
1 pakkning(ar) alls
Má þvo í vél við hámark 60°C, venjulegur þvottur. Má ekki setja í klór. Má setja í þurrkara við miðlungshita (hámark 80°C). Straujaðu við hámark 200°C. Má ekki þurrhreinsa.
| Lengd: | 18 cm |
| Breidd: | 13 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 0,09 kg |
| Nettóþyngd: | 0,07 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,5 l |
Vörunúmer 406.209.27
| Vörunúmer | 406.209.27 |
Vörunúmer 406.209.27
| Lengd: | 50 cm |
| Fjöldi í pakka: | 2 stykki |
| Breidd: | 35 cm |
| Vörunúmer: | 406.209.27 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 18 cm |
| Breidd: | 13 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 0,09 kg |
| Nettóþyngd: | 0,07 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,5 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls