995,-/4 stykki
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
VÄLVÅRDAD
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Með snögum því þú vilt hafa þær til sýnis!
Fallegar, sígildar diskaþurrkur með köfflóttu og röndóttu mynstri og kögri.
Úr bómullar- og hörblöndu – fullkomið jafnvægi á milli áferðar og gljáa hörsins og mýkt bómullarinnar gerir þær mjög rakadrægar.
Notaðu með öðrum vörum í VÄLVÅRDAD fyrir tímalausan og glæsilegan stíl.
Vörunúmer 106.180.06
1 pakkning(ar) alls
Getur hlaupið um allt að 4%. Má þvo í vél við hámark 60°C, venjulegur þvottur. Má ekki setja í klór. Má ekki setja í þurrkara. Straujaðu við hámark 200°C. Má ekki þurrhreinsa.
| Lengd: | 21 cm |
| Breidd: | 17 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,24 kg |
| Nettóþyngd: | 0,20 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,1 l |
Vörunúmer 106.180.06
| Vörunúmer | 106.180.06 |
Vörunúmer 106.180.06
| Lengd: | 60 cm |
| Fjöldi í pakka: | 4 stykki |
| Breidd: | 45 cm |
| Vörunúmer: | 106.180.06 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 21 cm |
| Breidd: | 17 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,24 kg |
| Nettóþyngd: | 0,20 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,1 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls