995,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
VÄLVÅRDAD
Með lykkju svo einfalt sé að hengja upp.
Fóður úr pólýesterfilti veitir góða einangrun fyrir hita.
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Með lykkju svo einfalt sé að hengja upp.
Fóður úr pólýesterfilti veitir góða einangrun fyrir hita.
Vörunúmer 206.179.97
1 pakkning(ar) alls
Getur hlaupið um allt að 4%. Má þvo í vél við hámark 60°C, venjulegur þvottur. Má ekki setja í klór. Má ekki setja í þurrkara. Straujaðu við hámark 200°C. Má ekki þurrhreinsa. Teygið á efninu þegar það er blautt.
| Lengd: | 35 cm |
| Breidd: | 17 cm |
| Hæð: | 4 cm |
| Heildarþyngd: | 0,19 kg |
| Nettóþyngd: | 0,18 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 2,1 l |
Aðeins nýjasta útgáfa skjalanna er í boði fyrir niðurhal. Það þýðir að það gæti verið eitthvað öðruvísi í skjalinu sem þú hleður niður og útgáfunni sem fygldi vörunni.
Vörunúmer 206.179.97
| Vörunúmer | 206.179.97 |
Vörunúmer 206.179.97
| Lengd: | 33 cm |
| Vörunúmer: | 206.179.97 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 35 cm |
| Breidd: | 17 cm |
| Hæð: | 4 cm |
| Heildarþyngd: | 0,19 kg |
| Nettóþyngd: | 0,18 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 2,1 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls