1.990,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
ÄRENDE
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Mottan er úr gervitrefjum og því slitsterk, blettaþolin og auðveld í meðförum.
Hátt flos minnkar hljóðmengun og skapar mjúkt yfirborð til að labba á.
Mjúkt loðið yfirborðið færir stofunni eða svefnherberginu hlýju og notalegheit.
Vörunúmer 706.287.76
1 pakkning(ar) alls
Það dugar yfirleitt að viðra eða ryksuga nýju mottuna til að losna við lykt. Má ekki þvo. Má ekki setja í klór. Má ekki setja í þurrkara. Má ekki strauja. Má ekki þurrhreinsa. Ryksugaðu, hristu og snúðu mottunni reglulega. Þurrir blettir: Fjarlægðu strax með því að skrapa varlega inn að miðju blettsins. Rakir blettir: Ekki nudda. Notaðu pappírsþurrkur til að draga í sig vökvann, strjúktu svo yfir með rökum klút og mildu hreinsiefni. Láttu fagfólk um hreinsun þegar þörf er á. Notaðu alltaf venjulegan ryksuguhaus, ekki snúningsbursta, þegar mottan eru ryksuguð.
Notaðu STOPP FILT stamt undirlag fyrir mottu til að auka þægindi og öryggi, fer undir alla mottuna.
Varan hefur verið prófuð fyrir notkun á heimilum.
Mottan er vélofin.
| Lengd: | 80 cm |
| Breidd: | 80 cm |
| Hæð: | 1 cm |
| Heildarþyngd: | 1,06 kg |
| Nettóþyngd: | 1,05 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 6,4 l |
Vörunúmer 706.287.76
| Vörunúmer | 706.287.76 |
Vörunúmer 706.287.76
| Lengd: | 80 cm |
| Breidd: | 80 cm |
| Flötur: | 0,64 m² |
| Þykkt floss: | 30 mm |
| Yfirborðsþéttleiki: | 1600 g/m² |
| Vörunúmer: | 706.287.76 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 80 cm |
| Breidd: | 80 cm |
| Hæð: | 1 cm |
| Heildarþyngd: | 1,06 kg |
| Nettóþyngd: | 1,05 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 6,4 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls