1.990,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
ÄRENDE
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Mottan er úr gervitrefjum og því slitsterk, blettaþolin og auðveld í meðförum.
Hátt flos minnkar hljóðmengun og skapar mjúkt yfirborð til að labba á.
Mjúkt loðið yfirborðið færir stofunni eða svefnherberginu hlýju og notalegheit.
Vörunúmer 806.287.71
1 pakkning(ar) alls
Það dugar yfirleitt að viðra eða ryksuga nýju mottuna til að losna við lykt. Má ekki þvo. Má ekki setja í klór. Má ekki setja í þurrkara. Má ekki strauja. Má ekki þurrhreinsa. Ryksugaðu, hristu og snúðu mottunni reglulega. Þurrir blettir: Fjarlægðu strax með því að skrapa varlega inn að miðju blettsins. Rakir blettir: Ekki nudda. Notaðu pappírsþurrkur til að draga í sig vökvann, strjúktu svo yfir með rökum klút og mildu hreinsiefni. Láttu fagfólk um hreinsun þegar þörf er á. Notaðu alltaf venjulegan ryksuguhaus, ekki snúningsbursta, þegar mottan eru ryksuguð.
| Lengd: | 80 cm |
| Breidd: | 80 cm |
| Hæð: | 1 cm |
| Heildarþyngd: | 1,04 kg |
| Nettóþyngd: | 1,03 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 6,4 l |
Vörunúmer 806.287.71
| Vörunúmer | 806.287.71 |
Vörunúmer 806.287.71
| Lengd: | 80 cm |
| Breidd: | 80 cm |
| Flötur: | 0,64 m² |
| Þykkt floss: | 30 mm |
| Yfirborðsþéttleiki: | 1600 g/m² |
| Vörunúmer: | 806.287.71 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 80 cm |
| Breidd: | 80 cm |
| Hæð: | 1 cm |
| Heildarþyngd: | 1,04 kg |
| Nettóþyngd: | 1,03 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 6,4 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls