1.990,-
1.990,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
BÄRTRÅD
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Má þvo í vél og því auðvelt að halda mottunni hreinni.
Hentar vel á allar tegundir gólfa, líka upphituð gólf.
Þessi litla bómullarmotta passar hvar sem er – við rúmið, á ganginn eða hvar sem þú vilt hafa eitthvað mjúkt undir fótunum.
Vörunúmer 706.132.18
1 pakkning(ar) alls
Getur hlaupið um allt að 10%. Má þvo í vél við hámark 40°C, venjulegur þvottur. Má ekki setja í klór. Má ekki setja í þurrkara. Straujaðu við hámark 150°C. Má ekki þurrhreinsa. Hengdu upp til þerris. Teygið á efninu þegar það er blautt.
Aðeins ætlað til notkunar innandyra.
Þú þarft að nota eitt STOPP stamt undirlag (67,5x200 cm) fyrir þessa mottu. Klippið til eða brjótið upp á ef nauðsyn krefur.
| Lengd: | 61 cm |
| Breidd: | 32 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 0,68 kg |
| Nettóþyngd: | 0,68 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 3,1 l |
Vörunúmer 706.132.18
| Vörunúmer | 706.132.18 |
Vörunúmer 706.132.18
| Lengd: | 90 cm |
| Breidd: | 60 cm |
| Vörunúmer: | 706.132.18 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 61 cm |
| Breidd: | 32 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 0,68 kg |
| Nettóþyngd: | 0,68 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 3,1 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls