5.990,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
ELSYSTEM
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Lágt flosið er mjúkt undir iljunum.
Tilvalin stærð og lögun við rúmið eða í forstofuna.
Mottan er úr endurunnu pólýester.
Vörunúmer 905.973.21
1 pakkning(ar) alls
Það dugar yfirleitt að viðra eða ryksuga nýju mottuna til að losna við lykt. Má ekki þvo. Má ekki setja í klór. Má ekki setja í þurrkara. Má ekki strauja. Má ekki þurrhreinsa. Ryksugaðu, hristu og snúðu mottunni reglulega. Þurrir blettir: Fjarlægðu strax með því að skrapa varlega inn að miðju blettsins. Rakir blettir: Ekki nudda. Notaðu pappírsþurrkur til að draga í sig vökvann, strjúktu svo yfir með rökum klút og mildu hreinsiefni. Láttu fagfólk um hreinsun þegar þörf er á. Notaðu alltaf venjulegan ryksuguhaus, ekki snúningsbursta, þegar mottan eru ryksuguð.
Varan hefur verið prófuð fyrir notkun á heimilum.
Notaðu STOPP FILT stamt undirlag fyrir mottu til að auka þægindi og öryggi, fer undir alla mottuna.
Þú þarft eitt STOPP FILT stamt undirlag (165×235 cm) fyrir þessa mottu. Klipptu til ef þörf er á.
| Lengd: | 80 cm |
| Heildarþyngd: | 2,42 kg |
| Nettóþyngd: | 2,31 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 9,4 l |
| Þvermál hvers pakka: | 12 cm |
Aðeins nýjasta útgáfa skjalanna er í boði fyrir niðurhal. Það þýðir að það gæti verið eitthvað öðruvísi í skjalinu sem þú hleður niður og útgáfunni sem fygldi vörunni.
Vörunúmer 905.973.21
| Vörunúmer | 905.973.21 |
Vörunúmer 905.973.21
| Lengd: | 200 cm |
| Breidd: | 80 cm |
| Flötur: | 1,60 m² |
| Þykkt: | 7 mm |
| Vörunúmer: | 905.973.21 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 80 cm |
| Heildarþyngd: | 2,42 kg |
| Nettóþyngd: | 2,31 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 9,4 l |
| Þvermál hvers pakka: | 12 cm |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls