6.990,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
JÄRNVÄG
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Hentar vel á allar tegundir gólfa, líka upphituð gólf.
Mynstrið og litirnir passa vel með húsgögnum í ýmsum stílflokkum.
Endingargóð og blettaþolin motta úr gerviefnum. Þurrkaðu burt bletti með rökum klút.
Slitsterk og viðhaldslítil motta sem hentar fullkomlega þar sem umgangur er mikill.
Fer ekki úr hárum og upplitast ekki.
Vörunúmer 806.230.66
1 pakkning(ar) alls
Það dugar yfirleitt að viðra eða ryksuga nýju mottuna til að losna við lykt. Má ekki þvo. Má ekki setja í klór. Má ekki setja í þurrkara. Má ekki strauja. Má ekki þurrhreinsa. Ryksugaðu, hristu og snúðu mottunni reglulega. Þurrir blettir: Fjarlægðu strax með því að skrapa varlega inn að miðju blettsins. Rakir blettir: Ekki nudda. Notaðu pappírsþurrkur til að draga í sig vökvann, strjúktu svo yfir með rökum klút og mildu hreinsiefni. Láttu fagfólk um hreinsun þegar þörf er á. Notaðu alltaf venjulegan ryksuguhaus, ekki snúningsbursta, þegar mottan eru ryksuguð.
Notaðu STOPP FILT stamt undirlag fyrir mottu til að auka þægindi og öryggi, fer undir alla mottuna.
Þú þarft eitt STOPP FILT stamt undirlag (123×185 cm) fyrir þessa mottu. Klipptu til ef þörf er á.
Það getur tekið allt að tvo daga fyrir mottuna að ná upphaflegri lögun eftir að þú tekur hana úr pakkningunni og rúllar henni út.
| Lengd: | 80 cm |
| Heildarþyngd: | 2,85 kg |
| Nettóþyngd: | 2,80 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 10,6 l |
| Þvermál hvers pakka: | 13 cm |
Aðeins nýjasta útgáfa skjalanna er í boði fyrir niðurhal. Það þýðir að það gæti verið eitthvað öðruvísi í skjalinu sem þú hleður niður og útgáfunni sem fygldi vörunni.
Vörunúmer 806.230.66
| Vörunúmer | 806.230.66 |
Vörunúmer 806.230.66
| Lengd: | 150 cm |
| Breidd: | 80 cm |
| Flötur: | 1,20 m² |
| Þykkt floss: | 10 mm |
| Yfirborðsþéttleiki: | 2200 g/m² |
| Vörunúmer: | 806.230.66 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 80 cm |
| Heildarþyngd: | 2,85 kg |
| Nettóþyngd: | 2,80 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 10,6 l |
| Þvermál hvers pakka: | 13 cm |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls