3.690,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
VÄGOMRÅDE
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Auðvelt að ryksuga því yfirborðið er slétt.
Hentar vel á allar tegundir gólfa, líka upphituð gólf.
Þessi litla bómullarmotta passar hvar sem er – við rúmið, á ganginn eða hvar sem þú vilt hafa eitthvað mjúkt undir fótunum.
Vörunúmer 306.132.15
1 pakkning(ar) alls
Getur hlaupið um allt að 8%. Má þvo í vél við hámark 40°C, venjulegur þvottur. Má ekki setja í klór. Má ekki setja í þurrkara. Straujaðu við hámark 150°C. Má ekki þurrhreinsa. Hengdu upp til þerris. Teygið á efninu þegar það er blautt.
Þú þarft eitt STOPP FILT stamt undirlag (70×140 cm) fyrir þessa mottu. Klipptu til ef þörf er á.
Aðeins ætlað til notkunar innandyra.
| Lengd: | 39 cm |
| Breidd: | 23 cm |
| Hæð: | 8 cm |
| Heildarþyngd: | 1,76 kg |
| Nettóþyngd: | 1,71 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 7,2 l |
Vörunúmer 306.132.15
| Vörunúmer | 306.132.15 |
Vörunúmer 306.132.15
| Lengd: | 150 cm |
| Breidd: | 80,0 cm |
| Vörunúmer: | 306.132.15 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 39 cm |
| Breidd: | 23 cm |
| Hæð: | 8 cm |
| Heildarþyngd: | 1,76 kg |
| Nettóþyngd: | 1,71 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 7,2 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls