1.990,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
VÄNDPLATS
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Fullkomin lögun við hlið rúmsins og tekur vel á móti berum iljum á hverjum morgni.
Bakhlið mottunnar heldur henni á sínum stað og dregur úr hættunni á að hún renni til.
Litirnir og líflegt mynstrið gefa rýminu nýtt og ferskt yfirbragð.
Lágt flosið er mjúkt og notalegt undir fæti.
Vörunúmer 906.009.41
1 pakkning(ar) alls
Handþvottur við hámark 40°C. Má ekki setja í klór. Má ekki setja í þurrkara. Má ekki strauja. Má ekki þurrhreinsa. Ryksugaðu, hristu og snúðu mottunni reglulega.
Varan hefur verið prófuð fyrir notkun á heimilum.
Notist aðeins innandyra.
| Lengd: | 90 cm |
| Breidd: | 60 cm |
| Hæð: | 1 cm |
| Heildarþyngd: | 0,88 kg |
| Nettóþyngd: | 0,87 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 3,8 l |
Vörunúmer 906.009.41
| Vörunúmer | 906.009.41 |
Vörunúmer 906.009.41
| Lengd: | 90 cm |
| Breidd: | 60 cm |
| Flötur: | 0,54 m² |
| Vörunúmer: | 906.009.41 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 90 cm |
| Breidd: | 60 cm |
| Hæð: | 1 cm |
| Heildarþyngd: | 0,88 kg |
| Nettóþyngd: | 0,87 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 3,8 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls