8.990,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
MORUM
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Prófuð og samþykkt til notkunar utandyra í tempruðu og hlýju loftslagi og regni.
Tilvalið í stofuna eða undir borðstofuborðið, því það er auðvelt að draga stóla til á mottunni til að þrífa.
Vörunúmer 206.231.25
1 pakkning(ar) alls
Þrif: Notaðu mildan sápulög, bursta með mjúkum hárum og skolaðu vel með vatni. Leyfðu mottunni að þorna alveg áður en hún er notuð. Handþvottur við hámark 40°C. Má ekki setja í klór. Má ekki setja í þurrkara. Má ekki strauja. Má ekki þurrhreinsa. Ryksugaðu og snúðu mottunni reglulega. Láttu fagfólk um hreinsun þegar þörf er á. Notaðu alltaf venjulegan ryksuguhaus, ekki snúningsbursta, þegar mottan eru ryksuguð. Geymdu mottuna innandyra þegar hún er ekki í notkun svo hún endist lengur.
Notaðu STOPP FILT stamt undirlag fyrir mottu til að auka þægindi og öryggi ef mottan er höfð innandyra. Þarf að fara undir alla mottuna.
Varan hefur verið prófuð fyrir notkun á heimilum.
Þú þarft eitt STOPP FILT stamt undirlag (165×235 cm) fyrir þessa mottu. Klipptu til ef þörf er á.
Til að fletja út nýja upprúllaða mottu getur þú rúllað henni þétt í andstæða átt.
Mottur með riffluðum eða hörðum brúnum geta skilið eftir sig för á parketgólfi jafnvel þótt stamt undirlag sé notað.
Mottan er vélofin.
| Lengd: | 160 cm |
| Heildarþyngd: | 5,21 kg |
| Nettóþyngd: | 5,10 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 22,2 l |
| Þvermál hvers pakka: | 13 cm |
Aðeins nýjasta útgáfa skjalanna er í boði fyrir niðurhal. Það þýðir að það gæti verið eitthvað öðruvísi í skjalinu sem þú hleður niður og útgáfunni sem fygldi vörunni.
Vörunúmer 206.231.25
| Vörunúmer | 206.231.25 |
Vörunúmer 206.231.25
| Lengd: | 230 cm |
| Breidd: | 160 cm |
| Þykkt: | 5 mm |
| Flötur: | 3,68 m² |
| Yfirborðsþéttleiki: | 1385 g/m² |
| Vörunúmer: | 206.231.25 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 160 cm |
| Heildarþyngd: | 5,21 kg |
| Nettóþyngd: | 5,10 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 22,2 l |
| Þvermál hvers pakka: | 13 cm |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls