1.190,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
FLODKRÄFTA
Klukkur eru frábærir skrautmunir og falleg vegg- eða borðklukka segir manni meira en bara tímann. Klukkurnar okkar fást í mismunandi stílum, litum og stærðum og henta í hvaða rými sem er. Einnig í svefnherbergi þar sem þær eru hljóðlausar og gefa þér upp nákvæman tíma án klukkutifs eða annarra þreytandi hljóða. Veldu klukku sem hentar þér og bættu við myndum og speglum til að prýða veggi heimilisins. Ekki gleyma rafhlöðunum!
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Ekkert truflandi tif því gangverkið er hljóðlaust.
Náttúrulegur korkur er hlýlegur og þægilegur viðkomu.
Vörunúmer 506.204.51
1 pakkning(ar) alls
Þurrkaðu af með klút.
Hleðslurafhlöður eru seldar sér. IKEA mælir með LADDA hleðslurafhlöðum 1.900 mAh, HR06, AA, 1,2 V. Þú þarft eina rafhlöðu.
| Lengd: | 15 cm |
| Breidd: | 9 cm |
| Hæð: | 5 cm |
| Heildarþyngd: | 0,18 kg |
| Nettóþyngd: | 0,14 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,7 l |
Aðeins nýjasta útgáfa skjalanna er í boði fyrir niðurhal. Það þýðir að það gæti verið eitthvað öðruvísi í skjalinu sem þú hleður niður og útgáfunni sem fygldi vörunni.
Vörunúmer 506.204.51
| Vörunúmer | 506.204.51 |
Vörunúmer 506.204.51
| Dýpt: | 44 mm |
| Hæð: | 145 mm |
| Breidd: | 83 mm |
| Vörunúmer: | 506.204.51 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 15 cm |
| Breidd: | 9 cm |
| Hæð: | 5 cm |
| Heildarþyngd: | 0,18 kg |
| Nettóþyngd: | 0,14 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,7 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls