6.990,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
IKEA PS 1995
„IKEA PS klukkan er í laginu eins og gömul sænsk Mora klukka frá Dalarnasvæðinu, eða eins og gítar. Ég er hrifin af því þegar kúptu og íhvolu er blandað saman. Mesta áskorunin fólst í því að hanna eitthvað sem var bæði ávalt og samt með skýra og nákvæma lögun. Loka niðurstaðan er eins og táknmynd fyrir klukkur, sem virkar einnig sem hentugt geymslupláss fyrir smáhluti. Hún er mjög heimilisleg. Ég vona að þér finnist klukkan bæði skemmtileg og nytsamleg.“
Stál hefur þá einstaka eiginleika að þó það hafi verið teygt og mótað þá heldur það styrk sínum. Það er notað til að styrkja allt frá skýjakljúfum og bílum að rúmgrindum og útihúsgögnum. Stáliðnaðurinn hefur verið að stefna í átt að orkunýtnari framleiðslu og betri gæðum. Stál tapar ekki eiginleikum þegar það er endurunnið og í dag er það eitt af þeim efnum sem mest er endurunnið í heiminum.
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Klukkan er líka góð hirsla fyrir smáhluti.
Ekkert truflandi tif því gangverkið er hljóðlaust.
Klukkan er með gangverk úr kvarsi og er því nákvæm.
Hægt að hengja á vegg eða setja á hillu.
Vörunúmer 105.750.64
1 pakkning(ar) alls
Þurrkaðu af með klút. Vísarnir eru stilltir með því að snúa skífunni á bakhlið klukkuverksins. Klukkuverkið getur eyðilagst ef þú færir vísana með höndunum.
Rafhlöður eru seldar sér. IKEA mælir með LADDA hleðslurafhlöðum. Einnig er hægt að nota eina AA alkalín rafhlöðu í klukkuna.
Veggir eru mismunandi og þurfa mismunandi skrúfur og festingar. Notaðu skrúfur og aðrar festingar sem henta veggjum heimilisins. Þær eru seldar sér.
Varan er CE-merkt.
| Lengd: | 49 cm |
| Breidd: | 30 cm |
| Hæð: | 15 cm |
| Heildarþyngd: | 3,40 kg |
| Nettóþyngd: | 3,09 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 21,5 l |
Aðeins nýjasta útgáfa skjalanna er í boði fyrir niðurhal. Það þýðir að það gæti verið eitthvað öðruvísi í skjalinu sem þú hleður niður og útgáfunni sem fygldi vörunni.
Vörunúmer 105.750.64
| Vörunúmer | 105.750.64 |
Vörunúmer 105.750.64
| Breidd: | 29 cm |
| Dýpt: | 15 cm |
| Hæð: | 48 cm |
| Vörunúmer: | 105.750.64 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 49 cm |
| Breidd: | 30 cm |
| Hæð: | 15 cm |
| Heildarþyngd: | 3,40 kg |
| Nettóþyngd: | 3,09 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 21,5 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls